Axio Coupon
TikTok Shop

Mã giảm giá TikTok Shop

10 mã đã thu thập · 0 mã có bằng chứng sử dụng · Cập nhật 10/2026

Tiết kiệm hơn tại TikTok Shop với mã giảm giá và ưu đãi mới nhất. Xem mã hiện có, mức giảm và thông tin hoàn tiền.

10

Mã đã thu thập

0 mã có bằng chứng sử dụng

32%

Mức giảm trung bình

Trên các mã có ghi %

19/10/2026

Ghi nhận gần nhất

Kiểm tra hằng ngày

0%

Tỷ lệ có bằng chứng sử dụng

Trên tổng số mã thu thập

Xu hướng mã & mức giảm

Số lượng mã ưu đãi TikTok Shop mới thu thập và mức giảm trung bình trong 6 tháng qua.

● Số mã● Giảm trung bình (%)

0 0% 6 20% 12 40% Th05 Th06 Th07 Th08 Th09 Th10
32%
Giảm trung bình
10
Mã mới thu thập (6 tháng)
Th10
Tháng giảm cao nhất (32%)

Mã giảm giá TikTok Shop tốt nhất

Mã thu thập có thể chưa được kiểm thử. Hãy xem bằng chứng sử dụng và điều kiện tại bước thanh toán.

Đang hiển thị 1–8 / 10 mã khớp bộ lọc

45% OFF

Use this code and save your order

◔ Chưa xác thực Ghi nhận 6 phút trước HSD 10/02/2029

P•••

20% OFF

Save online with code PP76

◔ Chưa xác thực Ghi nhận 6 phút trước HSD 10/02/2029

P•••

Save online with code PTF131

◔ Chưa xác thực Ghi nhận 6 phút trước Không rõ hạn

PTF•••

45% OFF

TikTok Shop 45% Off Any Item Promo Code

◔ Chưa xác thực Ghi nhận 2 giờ trước Không rõ hạn

T•••

10% OFF

Save 10% on $49+ Orders at TikTok Shop

◔ Chưa xác thực Ghi nhận 2 giờ trước Không rõ hạn

SUM••••••

30% OFF

Up to 30% Off $49+ Orders at TikTok, Max $10 Off

◔ Chưa xác thực Ghi nhận 2 giờ trước Không rõ hạn

RES••••••

35% OFF

Take Up to 35% Off on Orders $49+ at Tik Tok

◔ Chưa xác thực Ghi nhận 2 giờ trước Không rõ hạn

MDS•••••

40% OFF

Get Up to 40% Off

◔ Chưa xác thực Ghi nhận 2 giờ trước Không rõ hạn

MOM••••••

Cách dùng mã giảm giá TikTok Shop

Chỉ mất vài giây để tiết kiệm.

  1. 1

    Chọn mã

    Chọn một mã giảm giá TikTok Shop trên trang này.

  2. 2

    Sao chép mã

    Bấm 'Lấy mã' để hiện và sao chép mã.

  3. 3

    Mua sắm tại TikTok Shop

    Mở TikTok Shop và thêm sản phẩm vào giỏ.

  4. 4

    Dán và tiết kiệm

    Nhập mã ở bước thanh toán để nhận ưu đãi.

Về mã giảm giá TikTok Shop

Axio Coupon đã thu thập 10 mã ưu đãi TikTok Shop, 0 mã có bằng chứng sử dụng, với mức giảm trung bình khoảng 32% trên các mã ghi rõ %. Chúng tôi liên tục kiểm tra và ưu tiên xếp hạng các mã có tỷ lệ áp dụng thành công cao nhất; vui lòng đối chiếu điều kiện cụ thể tại trang thanh toán của cửa hàng.

Câu hỏi thường gặp

TikTok Shop hiện có bao nhiêu mã giảm giá?

Hiện có 10 mã giảm giá TikTok Shop đã thu thập, trong đó 0 mã có bằng chứng sử dụng.

Làm sao dùng mã giảm giá TikTok Shop?

Bấm 'Lấy mã' để hiện mã đầy đủ, sao chép rồi dán vào ô mã khuyến mãi ở bước thanh toán trên TikTok Shop.

Vì sao mã không áp dụng được?

Mã có thể hết hạn, giới hạn số lượt dùng hoặc yêu cầu giá trị đơn tối thiểu. Hãy thử mã khác hoặc dùng tiện ích Axio Coupon để tự động thử từng mã.

Thông tin có thể thay đổi; hãy kiểm tra điều kiện tại trang thanh toán của cửa hàng.

Tìm kiếm mã phổ biến

Khám phá thêm cửa hàng và ưu đãi.

Thêm vào Chrome